ทิพยงค์ รักษาสิน

ผู้เยี่ยมชม

ขอเข้าร่วมแคมแปญค่ะบอกเล่าประสบการณ์และความประทับใจ (3252 อ่าน)

20 พ.ย. 2558 12:47

ขอออกตัวก่อนนะค่ะว่าเพิ่งเคยใช้ครั้งแรกค่ะเนื่องจากเคยใช้สินค้าแบบเจลล้างหน้าใช้ดีที่มีส่วนผสมกุหลาบพันปีใช้ดีมากแต่แพงค่ะก็เลยหาข้อมูลในอินเทอร์เน็ตว่ามีสินค้าที่ใกล้เคียงบางไหมเลยมาเจอ
ตัวเจลล้างหน้าของฟาร์มาแคร์คุณสมบัติเหมือนกันมากแต่ที่ต่างกันคือราคาก็เลยสั่งมาลองสองตัวค่ะ
คือเจลหน้าล้างหน้ากับโฟโต เชรั่ม ของมาถึงใช้เลยค่าปรากฏว่าชอ
บมากๆค่ะเจลกุหลาบประสิทธิ์ภานพไม่ต่างกันเลยค่ะราคาถูกใจมากส่วนโฟโต ใช้แล้วหน้านิ่มค่ะมีแต่คนทักปลื้มค่ะตอนนี้สิ้นเดือนเห็นสิ้นค้าตัวใหม่เจลควบคุมความมันน่าใช้มากสิ้นเดือนต้องขอสั่งมาลองแล้วค่ะ
น.ส.ทิพยงค์ รักษาสิน
อายุ 30ปี
ระยะเวลาที่ใช้สิ้นค้า 2 สัปดาห์ ก็ตกหลุมรักแล้วค่ะ

49.230.224.52

ผู้เยี่ยมชม

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้